Inverter hybrid Deye 10Kw 3 pha | SUN-10K-SG05LP3-EU-SM2 nhiều tính năng ưu việt:
Đầu ra không cân bằng 100%, mỗi pha; Đầu ra tối đa lên đến 50% công suất định mức
Cặp AC để cải tạo hệ thống năng lượng mặt trời hiện có
Tối đa 10 chiếc song song cho lưới điện và ngoài lưới điện hoạt động; Hỗ trợ nhiều pin song song
- Dòng điện sạc/xả tối đa 240A
- Hỗ trợ lưu trữ năng lượng từ máy phát điện diesel
- Thiết kế cách ly pin điện áp thấp 48V, máy biến áp
- 6 khoảng thời gian sạc/xả pin
Thông số kỹ thuật của Inverter hybrid Deye 10Kw 3 pha | SUN-10K-SG05LP3-EU-SM2
Vì sao nên lựa chọn Inverter hybrid Deye 10kW tại Thuận Phong?